રાજકોટ-RTO દ્વારા કરાયા લાઈસેન્સ રદ

વધતી જતી ટ્રાફિક ની સમસ્યા ને લઈ અમદાવાદ પોલીસ અને ટ્રાફિક પોલીસ દ્વારા કડક પગલાં ઉઠવામાં આવો રહ્યા છે જેમાં લાઈસેન્સ ન હોય હેલ્મેટ વગરના વ્યક્તિઓને પડકી સમજવવા માં આવે છે અને પન્ડ પણ વસુલવામાં આવી રહો છે પરંતુ ઇ-મેમો આવેલા રાજકોટ RTO એ ઇ-મેમો ન ભરનાર વાહન ચાલકોને લાયસન્સ કર્યા રદ્દ, RTO એ 151 પૈકી 29 લાયસન્સ 3 થી 6 માસ માટે કર્યા રદ્દ. વાહન ચાલક દ્વારા ટ્રાફિક નિયમનો ભંગ કર્યા બદલ એકથી વધુ વાર આપવામાં આવેલ ઇ-મેમો ન ભરતા કરાયા લાયસન્સ રદ્દ, આવ્યા છે

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Next Post

કાંકરિયા માં રાઈડ તૂટી : 3 ના મૌત ,31 લોકો જખમી

કાંકરિયામાં બાળકોના પ્લે એરિયામાં અચાનક રાઈડ તૂટી પડતા અફરા તફરી મચી છે. અચાનક રાઈડ તૂટી પડતા 6 લોકો ઈજાગ્રસ્ત થયા છે. કાંકરિયામાં બાલવાટિકા નજીકની રાઈડ તુટતા 3 લોકોએ પોતાનો જીવ ગુમાવ્યો છે જ્યારે 31 જેટલા લોકો ઈજાગ્રસ્ત થતા સારવાર અર્થે ખસેડવામાં આવી રહ્યાા છે. ગૌરી વ્રત અને જયા પાર્વતી વ્રત […]

Subscribe US Now